Sayar A Duk Duniya Ku Sami Ƙari!

Tare da Propars, fara siyarwa tare da dannawa ɗaya akan kasuwannin duniya kamar Amazon, Ebay, Allegro, Wish da Etsy!

Sayar A Duk Duniya Ku Sami Ƙari!

Turkiyya ce kawai kuma jagorar duniya E-FITA mafita

Danna, gani da kwatanta dalilin da yasa kamfanoni 1500+ suka fi son Propars

Fara E-Fitarwa a Matakai Uku tare da Masu Talla

  • Bude Wurin Adana

    Propars yana buɗe muku shagunansa kyauta akan dandamali da kuke son siyarwa.

  • Sauki Mai Sauƙi

    Yana ba ku damar samun farashin ragi na musamman daga kamfanonin jigilar kaya da yin jigilar kaya cikin sauƙi.

  • Fara sayarwa

    Ana sayar da samfuran da kuka ɗora zuwa Propars a cikin ƙasashen da kuke so.

E-Fitarwa

E-Fitarwa tare da rukunin E-commerce

Kashi 96% na wuraren kasuwancin e-commerce da aka buɗe a Turkiyya an rufe su a shekarar farko.
Lokacin da kuka fara fitar da e-fitarwa tare da fakitin e-commerce mai ƙarancin tasiri, za ku kasance ku kaɗai a cikin dukkan matakai.

Kasuwancin e-commerce na shekara-shekara na masu siyar da Propars suna haɓaka da 300%.

E-fitarwa tare da Propars

Duk waɗanda suka fara e-fitarwa tare da Propars an sayar wa duniya a shekarar farko. 64% na waɗanda suka karɓi sabis na ba da shawara na asali na Propars sun fara e-fitarwa a cikin watanni 3 na farko.

Kasuwancin masu amfani da ke sayarwa zuwa kasuwanni 3 ko fiye yana ƙaruwa da kashi 156%.

Sayar A Duk Duniya Ku Sami Ƙari!

Tare da Propars, fara siyarwa tare da dannawa ɗaya akan kasuwannin duniya kamar Amazon, Ebay da Etsy!

Sarrafa umarni daga allo ɗaya

Tattara duk umarninku akan allo ɗaya, yanke daftarin ku tare da dannawa ɗaya! Yana iya ba da e-mail mai yawa don umarnin da ke fitowa daga kasuwanni da rukunin kasuwancin e-commerce naka; Kuna iya fitar da fom ɗin kaya mai yawa.

Wuraren kasuwa

Ta hanyar loda samfuran ku zuwa Propars sau ɗaya kawai, zaku iya siyar dasu akan duk shafuka tare da dannawa ɗaya.
Ba lallai ne ku damu da aikawa daban don kowane samfurin ba. Dubunnan samfuran za su kasance cikin siyarwa a cikin 'yan dakikoki a shagunan da kuka zaɓa.

Ba za a iya yanke shawara ba?

Da fatan za a kira wakilin abokin cinikinmu game da fakitinmu.