Abu ne mai sauƙi don sarrafa shagon ku na fata.com tare da Propars! [Beta]
Fara siyarwa akan fata tare da Propars kuma bari samfuranku su ci gaba da siyarwa a duk faɗin duniya!
E-fitarwa yana da sauqi tare da Propars fatan haɗin kai!
Ana duba duk hannun jari ta atomatik. Ana nuna canje -canjen farashi da hannun jari nan take
Ana tattara umarninku daga buri akan allo ɗaya tare da duk sauran odarku.
- Kuna iya loda samfuran ku zuwa Propars da yawa tare da Excel ko XML.
- Kuna iya siyar da samfuran da kuka ƙara zuwa Propars akan wish.com tare da dannawa ɗaya.
- Ana duba duk hannun jari ta atomatik. Ana nuna canje -canjen farashi da hannun jari nan take
- Ana tattara umarninku daga wish.com akan allo ɗaya tare da duk sauran odar ku.
- Yi babban ɗaukaka akan samfura.
- Ƙirƙiri e-risit kyauta don odarku tare da dannawa ɗaya
Sarrafa e-commerce akan allo ɗaya tare da Haɗin Kasuwannin Kasuwanci
-
Shigar da samfur mai sauƙi: Kuna iya ƙara samfuran da kuka ƙara zuwa Propars zuwa shagunan ku a duk wuraren kasuwa a lokaci guda kuma buɗe su don siyarwa.
-
Canjin canjin atomatik: Kuna iya siyar da samfuran ku da ake siyarwa da kuɗin waje a kasuwannin Turkiyya a cikin TL, kuma kuna iya siyar da samfuran ku a cikin TL akan farashi daban-daban a ƙasashe daban-daban.
-
Sabunta Haɓakawa da Sabunta Farashi: Kuna iya bincika shagunan ku nan take da kantunan zahiri akan manyan wuraren kasuwancin e-commerce mafi girma na duniya Amazon, eBay da Etsy. A wasu kalmomi, lokacin da kuka sayar da samfur a cikin Propars a cikin kantin sayar da ku na jiki kuma ya ƙare, samfurin yana rufewa ta atomatik don sayarwa a cikin kantin sayar da ku a Amazon Faransa a lokaci guda.
-
Ƙarin kasuwanni: Kasuwanni a Turkiyya da manyan kasuwannin duniya, Propars, ana kara su ne a kasuwannin da ake da su da kuma a sabbin kasashe.
-
Yanzu: Sabbin abubuwan da aka yi a kasuwanni suna bin Propars kuma ana ƙara su zuwa Propars.
-
Farashin Mahara: Ta hanyar ƙirƙirar ƙungiyoyin farashi, zaku iya siyarwa a kowace kasuwa tare da farashin da kuke so.
-
Gudanar da fasali: Kuna iya sauƙin sarrafa samfuran samfuran da ake buƙata a cikin kasuwa tare da Propars.
-
Zaɓuɓɓukan samfur: Kuna iya canja wurin zaɓuɓɓukan samfur kamar launi da girma zuwa duk wuraren kasuwa ta hanyar ayyana hotuna daban-daban da farashi daban-daban.
.