Haɗin Haɗin E-Ciniki

Sarrafa kasuwannin cikin gida da na duniya daga shafin kasuwancin ku na e-commerce tare da Propars

kayayyakin

Samfura da Umarni
Samfura / Umarni e-ciniki

Abu ne mai sauqi don fitarwa daga shafin yanar gizon e-commerce tare da Masu Talla!

Ana duba duk hannun jari ta atomatik. Ana nuna canje -canjen farashi da hannun jari nan take.
 • Kuna iya canja wurin samfuran ku akan rukunin kasuwancin ku na e-commerce zuwa Masu Shirya tare da XML.
 • Dangane da tsarin rukuni akan rukunin kasuwancin ku na e-commerce, zaku iya buɗe samfuran ku don siyarwa a cikin kasuwanni.
 • Tare da sabuntawa ta atomatik, sabbin samfuran da aka ƙara zuwa shafin e-commerce suna nunawa a cikin Propars, kuma ana sabunta shagunan ku da hannun jari a kasuwa.
 • Kuna iya yin canje-canje na jari da farashi ta hanyar kiyaye rukunin kasuwancin ku na e-commerce na zamani.
 • Canjin farashin da kuke yi akan rukunin kasuwancin ku na e-commerce ana nuna shi nan take a kasuwa inda ake siyar da samfurin.
 • Tare da mafita e-fitarwa na Propars, zaku iya fitarwa daga shafin e-commerce ɗin ku.

Ba za a iya yanke shawara ba?

Da fatan za a kira wakilin abokin cinikinmu game da fakitinmu.

Sarrafa e-commerce akan allo ɗaya tare da haɗin kasuwan kasuwanni

 • Shigar da samfur mai sauƙi: Kuna iya ƙara samfuran da kuka ƙara zuwa Propars zuwa shagunan ku a duk kasuwanni lokaci guda kuma buɗe su don siyarwa.

 • Canjin canjin atomatik: Kuna iya siyar da samfuran ku da aka sayar da kuɗin waje a kasuwannin Turkiyya a cikin TL, kuma kuna iya siyar da samfuran ku a cikin TL a cikin ƙasashe daban -daban tare da farashin musanya daban -daban.

 • Sabunta Haɓakawa da Sabunta Farashi: Kuna iya bincika shagunan ku da shagunan sa na zahiri akan manyan shafukan yanar gizo na e-commerce na duniya Amazon, eBay da Etsy. A takaice dai, lokacin da kuka siyar da samfuri a cikin Propars a cikin shagon ku na zahiri kuma samfurin ya ƙare, samfurin yana rufe ta atomatik don siyarwa a cikin shagon da ke cikin Amazon Faransa a lokaci guda.

 • Ƙarin kasuwanni: Ana ci gaba da ƙara kasuwannin kasuwa a Turkiyya da manyan kasuwannin duniya, Propars a sabbin ƙasashe.

 • Yanzu: Bidiyoyin da aka yi a cikin kasuwa ana biye da su Propars kuma ana ƙara su zuwa Propars.

 • Farashin Mahara: Ta ƙirƙirar ƙungiyoyin farashi, zaku iya siyarwa a kowane kasuwa tare da farashin da kuke so.

 • Gudanar da fasali: Kuna iya sauƙaƙe sarrafa samfuran samfuran da ake buƙata a cikin kasuwanni tare da Propars.

 • Zaɓuɓɓukan samfur: Zaka iya canja wurin zaɓuɓɓukan samfur kamar launi da girma zuwa duk kasuwanni ta hanyar ayyana hotuna daban -daban da farashi daban -daban.

  .

Propars Tambayoyin da ake yawan yi

Menene Propars?
Propars shiri ne mai sauƙaƙe kasuwanci wanda kowane kasuwancin da ke kasuwanci zai iya amfani da shi. Yana cetar kasuwanci daga amfani da shirye -shirye daban don bukatunsu daban -daban, kuma yana adana lokaci da kuɗi na kasuwanci. Godiya ga fasalulluka da yawa kamar sarrafa hannun jari, gudanar da lissafin lissafi, oda da sarrafa abokin ciniki, kasuwanci na iya biyan duk bukatun su ƙarƙashin rufin gida ɗaya.
Wadanne fasalulluka ne Propars ke da su?
Propars yana da Gudanar da Inventory, Gudanar da Siyarwa, Gudanar da Accounting, Gudanar da e-commerce, Gudanar da oda, fasallan Gudanar da Sadarwar Abokin ciniki. Waɗannan kayayyaki, waɗanda kowannensu cikakke ne, an tsara su daidai da bukatun SMEs.
Menene ma'anar Kasuwancin E-Commerce?
Gudanar da kasuwancin e-commerce; Yana nufin zaku isa miliyoyin abokan ciniki a Turkiyya da duk duniya ta hanyar kawo samfuran da kuke siyarwa a kasuwancin ku zuwa intanet. Idan kuna da Propars tare da ku, kada ku yi shakka, gudanar da kasuwancin e-commerce yana da sauqi tare da Propars! Propars yana sarrafa yawancin ayyukan da ake buƙata kuma yana taimaka muku samun nasara a kasuwancin e-commerce.
A waɗanne tashoshin e-commerce samfuran nawa za su ci gaba da siyarwa tare da Propars?
A cikin manyan kasuwannin dijital inda masu siyarwa da yawa kamar N11, Gittigidiyor, Trendyol, Hepsiburada, Ebay, Amazon da Etsy ke siyar da samfuran su, Propars yana sanya samfuran kai tsaye ta siyarwa tare da dannawa ɗaya.
Ta yaya zan canja wurin samfura na zuwa Masu Shirya?
Domin samfuran ku su ci gaba da siyarwa a cikin kasuwannin intanet da yawa, ya isa a canza su zuwa Propars sau ɗaya kawai. Don wannan, ƙananan kamfanoni masu ƙarancin samfura na iya shigar da samfuran su cikin sauƙi ta amfani da tsarin Gudanar da Inventory na Propars. Kasuwanci tare da samfura da yawa suna iya loda fayilolin XML waɗanda ke ƙunshe da bayanan samfur zuwa Masu samarwa kuma suna canza dubban samfura zuwa Propars a cikin 'yan dakikoki.
Ta yaya zan fara amfani da Propars?
Kuna iya buƙatar gwajin kyauta ta danna maɓallin 'Gwada Kyauta' a kusurwar dama ta kowane shafi kuma cika fom ɗin da ke buɗe. Lokacin da buƙatarka ta isa gare ku, wakilin Propars zai kira ku nan da nan kuma za ku fara amfani da Propars kyauta.
Na sayi fakiti, zan iya canza shi daga baya?
Ee, zaku iya canzawa tsakanin fakiti a kowane lokaci. Don ci gaba da canza buƙatun kasuwancin ku, kawai kira Propars!

Sayar A Duk Duniya Ku Sami Ƙari!

Tare da Propars, fara siyarwa tare da dannawa ɗaya a kasuwannin duniya kamar Amazon, Ebay da Etsy!

Sarrafa umarni daga allo ɗaya

Tattara duk umarninku akan allo ɗaya, daftari tare da dannawa ɗaya! Yana iya ba da e-mail mai yawa don umarni daga kasuwanni da rukunin kasuwancin e-commerce; Kuna iya fitar da fom ɗin kaya mai yawa.

wuraren kasuwa

Ta hanyar loda samfuran ku zuwa Propars sau ɗaya kawai, zaku iya siyar dasu akan duk shafuka tare da dannawa ɗaya.
Ba lallai ne ku damu da aikawa daban don kowane samfurin ba. Dubunnan samfuran za su kasance cikin siyarwa a cikin 'yan dakikoki a shagunan da kuka zaɓa.

Ba za a iya yanke shawara ba?

Da fatan za a kira wakilin abokin cinikinmu game da fakitinmu.